പത്ത് സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികള്‍ക്ക് പ്രവേശനം നല്‍കി വെട്ടിലായി സ്‌കൂള്‍ അധികൃതര്‍: പ്രതിഷേധവുമായി വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും രക്ഷിതാക്കളും

Sruthi March 13, 2018
students

സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികളെ അധിക്ഷേപിച്ച് സ്‌കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും രക്ഷിതാക്കളും. കൊല്‍ക്കത്ത കമല ഗേള്‍സ് സ്‌കൂളിലാണ് പത്തോളം സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികള്‍ പഠനം നടത്തുന്നത്. സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികളാണെന്നുള്ള കാര്യം അറിയാതെയാണ് പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് പ്രവേശനം നല്‍കിയത്. എന്നാല്‍, ഇത് പൊല്ലാപ്പായെന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ മതിയല്ലോ.

സ്‌കൂള്‍ മാനേജ്‌മെന്റിനെതിരെ തിരിഞ്ഞിരിക്കുന്നത് അവിടുത്തെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും രക്ഷിതാക്കളുമാണ്. തങ്ങള്‍ക്ക് ഇവരോടൊപ്പം പഠിക്കാന്‍ സാധിക്കില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ടുള്ള നിരവധി പരാതികളാണ് ദിവസവും സ്‌കൂള്‍ മേശപുറത്ത് എത്തുന്നത്. ഇതേപറ്റി ചോദ്യം ചെയ്ത് രക്ഷിതാക്കള്‍ എത്തിയതോടെ വാക്ക് തര്‍ക്കവുമായി.

girls

ഇവരുടെ സ്വഭാവമാണ് പലരെയും അസ്വസ്ഥമാക്കിയത്. സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികളുടെ പെരുമാറ്റം മറ്റ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ അസ്വസ്ഥമാക്കുന്നുവെന്നാണ് പരാതി. ഇവരുടെ രക്ഷിതാക്കളെ വിളിച്ചു വരുത്തിയപ്പോള്‍ പറഞ്ഞതിങ്ങനെ.. ഇവരെ നേര്‍വഴിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാം എന്ന നിലയിലാണ് ഈ സ്‌കൂളില്‍ ചേര്‍ത്തതെന്ന് അവര്‍ പറയുന്നു.

lesbians

ഇവരുടെ ശരീരചലനം വ്യത്യസ്തമാണെന്ന് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ പറയുന്നു. ഇവര്‍ കെട്ടിപിടിക്കുന്നതും, കൈ പിടിക്കുന്നതും, തോള്‍ ചലിപ്പിക്കുന്നതൊക്കെ സ്വവര്‍ഗാനുരാഗികളെ പോലെയാണെന്ന് ഇവര്‍ പറയുന്നു.

Read more about:
RELATED POSTS
EDITORS PICK
SPONSORED