മുണ്ടു മാടികുത്തി ഹോട്ട് സെക്‌സിയായി നടി നേഹ

Sruthi February 26, 2020

കറുത്ത മുണ്ടുടുത്ത് മാടികുത്തി ഹോട്ട് സെക്‌സി പോസ് ചെയ്ത് നടി നേഹ സക്‌സേന. ഡിസൈനര്‍ ആന്‍ ആന്‍സിയാണ് നേഹ സക്‌സേനയുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഒരുക്കിയത്. തൊടിയിലും പറമ്പിലും നാട്ടിന്‍ പുറങ്ങളിലെ ഇടവഴികളും പശ്ചാത്തലമാക്കിയാണ് നേഹയുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട്.

പഴയ സൈക്കിളും ഒപ്പമുണ്ട്. ബോള്‍ ആന്‍ഡ് ബ്യൂട്ടി ലുക്ക് എന്നാണ് പറയുന്നത്. കറുപ്പ് കമ്മലും സണ്‍ ഗ്ലാസുമാണ് പൊളി ലുക്ക് കൊടുക്കുന്നത്. കടല്‍ തീരത്തുവെച്ച് മറ്റൊരു ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോസും പകര്‍ത്തിയിട്ടുണ്ട്.

നേഹയുടെ ചുരുളളന്‍ മുടു ഫോട്ടോവിന് മറ്റുകൂട്ടുന്നു. മുന്തിരി വള്ളികള്‍ തളിര്‍ക്കുമ്പോള്‍, കസബ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയാണ് നേഹ മലയാളികള്‍്കക് പരിചിതം. ഹോട്ട് വേഷങ്ങളാണ് നേഹയ്ക്ക് ലഭിക്കാറുള്ളത്. അത്തരം വേഷം നേഹയ്ക്ക് നന്നായി ചേരുന്നതുമാണ്.

ചെറായി ബീച്ചാണ് പ്രധാന ലൊക്കേഷന്‍. വികാസ്, സുധി എന്നിവരാണ് മേക്കപ്പും ഹെയര്‍ സ്റ്റൈലിങ്ങും ചെയ്തത്. അജിനാസാണ് നേഹയുടെ ലുക്ക് പകര്‍ത്തിയത്.

Tags:
Read more about:
EDITORS PICK