ഓപ്പോയുടെ സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ച് ഗൂഗിള്‍ വെയര്‍ഒഎസിനൊപ്പം

സ്വന്തം ലേഖകന്‍ August 8, 2020

ഓപ്പോയുടെ സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ച് അവതരിപ്പിച്ചു. ഓപ്പോയുടെ ആപ്പിള്‍ വാച്ച് പോലുള്ള സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ച് ഓപ്പോ റെനോ 4 പ്രോയ്ക്കൊപ്പം അവതരിപ്പിച്ചു. ചൈനീസ് കമ്പനി 41 എംഎം, 46 എംഎം എന്നീ രണ്ട് വേരിയന്റുകള്‍ ആമസോണില്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഈ സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ച് വില്‍ക്കും.

ബ്ലാക്ക് റോസ്, ഗോള്‍ഡ്, ഫോഗ് സില്‍വര്‍ എന്നിങ്ങനെ മൂന്ന് കളറിലാണുള്ളത്. ഓപ്ഷനുകളിലാണ് ഓപ്പോ വാച്ചിന്റെ 41 എംഎം വേരിയന്റ് വരുന്നത്. 46 എംഎം വേരിയന്റിന് ബ്ലാക്ക്, റോസ് ഗോള്‍ഡ് എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് നിറങ്ങളില്‍ ലഭിക്കും.

ഓപ്പോ വാച്ച് 41 എംഎം വേരിയന്റിന് 14,990 രൂപയും 46 എംഎം പതിപ്പിന് 19,990 രൂപയുമാണ് വില വരുന്നത്. ഇവ രണ്ടും ഇപ്പോള്‍ ആമസോണ്‍ ഇന്ത്യയില്‍ നിന്ന് പ്രീ-ഓര്‍ഡറിനായി ലഭ്യമാണ്. ഓഗസ്റ്റ് 10 മുതല്‍ വില്‍പ്പന ആരംഭിക്കും. ലോഞ്ച് ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി പ്രീ-ഓര്‍ഡറുകള്‍ക്ക് 500 രൂപ കിഴിവ് ലഭിക്കും.

ഓപ്പോ വാച്ചിന്റെ 41 എംഎം വേരിയന്റില്‍ 1.6 ഇഞ്ച് (320 ഃ 360 പിക്സല്‍) അമോലെഡ് സ്‌ക്രീന്‍ വരുന്നു. 46 എംഎം പതിപ്പിന് 1.91 ഇഞ്ച് 3 ഡി ഫ്‌ലെക്‌സിബിള്‍ അമോലെഡ് 326 പിപിഐ റെറ്റിന ഡിസ്‌പ്ലേ 100% പി 3 വൈഡ് കളര്‍ ഗാമറ്റ് ഉണ്ട്. രണ്ട് ഓപ്പോ സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ചുകള്‍ക്കും യഥാക്രമം 30 മീറ്ററും 50 മീറ്ററും വാട്ടര്‍ റെസിസ്റ്റന്‍സ് ലഭിക്കും.

1 ജിബി റാമും 8 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജുമുള്ള 3 ഡ്യുവല്‍ പ്രോസസ്സറുകളായ സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 3100 & അപ്പോളോ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇന്ത്യയിലെ രണ്ട് വേരിയന്റുകളും വൈ-ഫൈയെ മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കൂകയുള്ളു, എന്നാല്‍ ചൈനീസ് പതിപ്പിലെ പോലെ ഇ-സിം സൗകര്യം ലഭ്യമല്ല.

ബില്‍റ്റ്-ഇന്‍ ജിപിഎസ്, ബ്ലൂടൂത്ത് 4.2, എന്‍എഫ്സി, ഇസിജി പിന്തുണ എന്നിവയാണ് ഓപ്പോ വാച്ചിന്റെ മറ്റ് സവിശേഷതകള്‍. വാച്ചിന് ഹൃദയമിടിപ്പ് സെന്‍സറും പ്രൊപ്രൈറ്ററി ഢഛഛഇ ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗുള്ള 300ാഅവ / 430ാഅവ ബാറ്ററിയും ഉണ്ടായിരിക്കും. 3-ആക്‌സിസ് ആക്സിലറോമീറ്റര്‍ സെന്‍സര്‍, ഗൈറോസ്‌കോപ്പ് സെന്‍സര്‍, ജിയോ മാഗ്‌നറ്റിക് സെന്‍സര്‍, ബാരാമെട്രിക് പ്രഷര്‍ സെന്‍സര്‍, ഒപ്റ്റിക്കല്‍ ഹാര്‍ട്ട് റേറ്റ് സെന്‍സര്‍, ആംബിയന്റ് ലൈറ്റ് സെന്‍സര്‍ എന്നിവയാണ് സ്മാര്‍ട്ട് വാച്ചില്‍ വരുന്ന മറ്റ് സവിശേഷതകള്‍.

Tags: ,
Read more about:
EDITORS PICK