നര്‍സോ 20 സീരീസ് ഇന്ത്യയിലിറക്കി റിയല്‍മി

Pavithra Janardhanan September 21, 2020

റിയൽമി നാർ‌സോ 20, നാർ‌സോ 20 എ, നാർ‌സോ 20 പ്രോ എന്നിവയെല്ലാം കമ്പനിയുടെ നാർ‌സോ സീരീസിലെ ഏറ്റവും പുതിയ മോഡലുകളായി ഇന്ത്യയിൽ‌ അവതരിപ്പിച്ചു. നാർസോ 20, നാർസോ 20 എ എന്നിവ വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ്-സ്റ്റൈൽ ഡിസ്പ്ലേ നോച്ചുമായി വരുമ്പോൾ, നാർസോ 20 പ്രോ ഒരു ഹോൾ-പഞ്ച് ഡിസൈനുമായി വരുന്നു. നാർസോ 20, നാർസോ 20 എ എന്നിവ ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകളും നാർസോ 20 പ്രോ ഫീച്ചർ ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

90 ഹെർട്സ് ഡിസ്‌പ്ലേയുള്ള നാർസോ 20 പ്രോ 65W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ സപ്പോർട് ചെയ്യുന്നുഇതിന്റെ വില്‍പ്പന വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചക്ക് 12 മുതല്‍ ആരംഭിക്കും. നര്‍സോ 20 ഈ മാസം 28ന് 12 മണിക്കും 20 എ ഈ മാസം 30ന് ഉച്ചക്ക് 12 മണിക്കുമാണ് വില്‍പ്പന ആരംഭിക്കുക. ഫ്ളിപ്കാര്‍ട്ട്, റിയല്‍മി.കോം, തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്റ്റോറുകള്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ഈ ഫോണുകള്‍ ലഭിക്കും.റിയൽമി നാർ‌സോ സീരീസ് ലോഞ്ചിനൊപ്പം കമ്പനി നെക്സ്റ്റ്‌ ജനറേഷൻ കസ്റ്റം സ്‌കിനായ റിയൽമി യുഐ 2.0 പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

Read more about:
EDITORS PICK