സ്വാ​മി​ ​വി​വേ​കാ​ന​ന്ദ​ന് ​കൊ​ച്ചി​യി​ല്‍​ ​വ​ന​വാ​സം!

Pavithra Janardhanan October 17, 2020

​ ​കൊ​ച്ചി ന​ഗ​ര​ഹൃ​ദ​യ​ത്തി​ല്‍​ ​കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​ ​പാ​ര്‍​ക്കി​ൾ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന വി​വേ​കാ​ന​ന്ദ​ ​പ്ര​തി​മ​ ​കാടുമൂടിയ നി​ല​യി​ൽ.മ​ഹാ​ന്മാ​രു​ടെ​ ​പ്ര​തി​മ​ക​ള്‍​ ​സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ന്‍​ ​കാ​ട്ടു​ന്ന​ ​ശു​ഷ്കാ​ന്തി​ ​പി​ന്നീ​ട് ​ഉ​ണ്ടാ​വി​ല്ല​ ​എ​ന്ന​തി​ന്റെ​ ​ഏ​റ്റ​വും​ ​ഒ​ടു​വി​ല​ത്തെ​ ​ഉ​ദാ​ഹ​ര​ണ​മാ​ണി​ത്.​ ​ആ​ളും​ ​അ​ന​ക്ക​വു​മി​ല്ലാ​താ​യ​തോ​ടെ​ ​പാ​ര്‍​ക്ക് ​പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും​ ​കാ​ടു​ക​യ​റി​യ​ ​നി​ല​യി​ലാ​ണ്.​ ​ എ​ല്ലാ​വ​ര്‍​ഷ​വും​ ​വി​വേ​കാ​ന​ന്ദ​ ​ജ​യ​ന്തി​യോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ​പ്ര​തി​മ​യ്ക്കു​ചു​റ്റു​മു​ള്ള​ ​കാ​ടു​തെ​ളി​ക്ക​ലും​ ​പു​ഷ്പാ​ര്‍​ച്ച​ന​യും​ ​ഹാ​ര​ര്‍​പ്പ​ണ​വു​മൊ​ക്കെ​ ​ന​ട​ത്താ​റു​ണ്ടെ​ന്ന​തൊ​ഴി​ച്ചാ​ല്‍​ ​പി​ന്നെ​യെ​ല്ലാം​ ​ത​ഥൈ​വ.​ ​എ​ങ്കി​ലും​ ​നി​ത്യേ​ന​ ​ആ​ളു​ക​ള്‍​ ​ക​യ​റി​യി​റ​ങ്ങു​ന്ന​തു​കൊ​ണ്ട് ​വ​ലി​യ​തോ​തി​ല്‍​ ​ക​ള​വ​ള​രാ​റി​ല്ല.​ ​ഇ​പ്പോ​ള്‍​ ​പാ​ര്‍​ക്ക് ​അ​ട​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​തു​കാ​ര​ണം​ ​ആ​രും​ ​ഇ​വി​ടേ​ക്ക് ​തി​രി​ഞ്ഞു​നോ​ക്കാ​റു​പോ​ലു​മി​ല്ല.​

കൊ​വി​ഡ് ​കാ​ല​ത്ത് ​​ ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം​ ​നി​റു​ത്തി​വ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ ​പ​ല​ ​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍​ ​സം​രം​ഭ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും​ ​അ​വ​സ്ഥ​ ​ഏ​റെ​ ​പ​രി​താ​പ​ക​ര​മാ​ണ്.​ ​അ​തി​ല്‍​ ​ഒ​ന്നു​മാ​ത്ര​മാ​ണ് ​ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ​ ​കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​ ​പാ​ര്‍​ക്കും​ ​അ​തി​നു​ള്ളി​ലെ​ ​വി​വേ​കാ​ന​ന്ദ​സ്വാ​മി​യു​ടെ​ ​പ്ര​തി​മ​യും.

 

 

Tags:
Read more about:
EDITORS PICK