കരിപ്പൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ സി.ബി.ഐ റെയ്ഡ്

Pavithra Janardhanan January 12, 2021

ക​രി​പ്പൂ​ര്‍ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ ക​സ്റ്റം​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നി​ല്‍​നി​ന്നു ലക്ഷങ്ങൾ പിടിച്ചെടുത്തതായി റിപ്പോർട്ട്.സി​ബി​ഐ​യു​ടെ​യും ഡി​ആ​ര്‍​ഐ​യു​ടെ​യും സം​യു​ക്ത റെ​യ്ഡി​ല്‍ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ മു​റി​ക​ളി​ലും ഡ്രോ​യ​റു​ക​ളി​ലും നി​ന്നു​മായി മൂന്നു ലക്ഷം രൂപ പിടിച്ചെടുത്തതായാണ് റിപ്പോർട്ട് . ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ച​യോ​ടെ​യാ​ണു സി​ബി​ഐ, ഡി​ആ​ര്‍​ഐ സം​ഘം ക​രി​പ്പൂ​രി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന സി​ബി​ഐ​യി​ലെ മു​തി​ര്‍​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍​മാ​ര്‍ ക​രി​പ്പൂ​ര്‍ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ ക​സ്റ്റം​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ​യും യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ​യും പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചു.

ഷാ​ര്‍​ജ​യി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള വി​മാ​നം ക​രി​പ്പൂ​രി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​തി​നു തൊ​ട്ടു​പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണു സി​ബി​ഐ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. തി​ക​ച്ചും അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത​മാ​യി​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു സി​ബി​ഐ​യു​ടെ നീ​ക്കം. സ്വ​ര്‍​ണ​ക്ക​ട​ത്തി​നു ക​സ്റ്റം​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍​മാ​ര്‍ ഒ​ത്താ​ശ​ചെ​യ്യു​ന്നു​വെ​ന്ന റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണു സി​ബി​ഐ​യു​ടെ മി​ന്ന​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന.പ​രി​ശോ​ധ​ന ഇ​പ്പോ​ഴും തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

Read more about:
EDITORS PICK