ഒ​മാ​ന്‍ എ​യ​ര്‍ മ​സ്​​ക​ത്തി​ല്‍​ നി​ന്ന്​ കൊ​ച്ചി​യി​ലേ​ക്ക്​ ഒ​രു സ​ര്‍​വി​സ്​ കൂ​ടി തു​ട​ങ്ങും

Pavithra Janardhanan January 13, 2021

ഒ​മാ​ന്‍ എ​യ​ര്‍ മ​സ്​​ക​ത്തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ കൊ​ച്ചി​യി​ലേ​ക്ക്​ ഒ​രു സ​ര്‍​വി​സ്​ കൂ​ടി തു​ട​ങ്ങും.കൊ​ച്ചി​ക്കു​ പു​റ​മെ മും​ബൈ, കൈ​റോ, ഡ​ല്‍​ഹി, ഹൈ​ദ​രാ​ബാ​ദ്, ഇ​സ്​​ലാ​മാ​ബാ​ദ്, ലാ​ഹോ​ര്‍, ചെ​ന്നൈ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക്​ ഓ​രോ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ളും​കൂ​ടി ആ​രം​ഭി​ക്കും. മാത്രമല്ല ജ​നു​വ​രി​യി​ല്‍ മൊ​ത്തം 25 ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക്​ പു​തി​യ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങു​മെ​ന്ന്​ ദേ​ശീ​യ വി​മാ​ന​കമ്പനി വാ​ര്‍​ത്ത​ക്കു​റി​പ്പി​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

കൂടാതെ മ​സ്​​ക​ത്തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ദോ​ഹ​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള പ്ര​തി​വാ​ര വി​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ര​ണ്ടി​ല്‍​നി​ന്ന്​ നാ​ലാ​യും ദുബായി​ലേ​ക്കു​ള്ള​ത്​ മൂ​ന്നി​ല്‍​നി​ന്ന്​ അ​ഞ്ചാ​യും ല​ണ്ട​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള​ത്​ ര​ണ്ടി​ല്‍​നി​ന്ന്​ മൂ​ന്നാ​യും വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കും.എ​ല്ലാ​വി​ധ കോ​വി​ഡ്​ സു​ര​ക്ഷാ​ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളും പാ​ലി​ച്ചാ​ണ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ ഒ​മാ​ന്‍ എ​യ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

Tags:
Read more about:
EDITORS PICK