എ 4 ന്റെ അഞ്ചാം തലമുറ അവതരിപ്പിച്ച് ഔഡി

Pavithra Janardhanan January 17, 2021

ഔഡി A4ന്റെ അഞ്ചാം തലമുറ പതിപ്പിനെ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.  പുതിയ ഔഡി A4 അതിന്റെ ഡിസൈന്‍, ഇന്റീരിയര്‍, എഞ്ചിന്‍ എന്നിവയില്‍ സൂക്ഷ്മമായ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ കൊണ്ടു വന്നിട്ടുണ്ട്. ഹെഡ്ലാമ്ബുകള്‍ക്ക് ആകര്‍ഷകമായ ഡിസൈനും ഡിആര്‍എല്ലുകളും ലഭിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഇത് ഒരു പൂര്‍ണ്ണ എല്‍ഇഡി യൂണിറ്റാണ്. പുതിയ A4ന് അല്‍പ്പം വലിയ ഗ്രില്ലും കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. ക്രോം ഇന്‍സേര്‍ട്ടുകള്‍ കൂടി ചേരുന്നതോടെ അത് മനോഹരമായി കാണപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു. കാറിന് ഗ്രില്ലില്‍ ഫ്രണ്ട് പാര്‍ക്കിംഗ് സെന്‍സറുകളും ലഭിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും നിര്‍ഭാഗ്യവശാല്‍ ഇതിന് 360 ഡിഗ്രി പാര്‍ക്കിംഗ് സവിശേഷതയില്ല.

കാറിന്റെ ബമ്ബറും ഇപ്പോള്‍ കൂടുതല്‍ സ്പോര്‍ട്ടിയായി തോന്നുന്ന രീതിയിലാണ് രൂപകല്‍പ്പന. ടയറുകളിലേക്ക് വായു സഞ്ചരിക്കുന്നതിന് ഇരുവശത്തും പ്രവര്‍ത്തനപരമായ വെന്റുകള്‍ ലഭിക്കുന്നു. പുതിയ ഔഡി A4ന്റെ ബമ്ബറില്‍ ഡമ്മി ഫോഗ്ലാമ്ബ് ഹൗസിംഗ് അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഫോഗ്ലാമ്ബുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കാം, എന്നിരുന്നാലും, ഹെഡ്ലാമ്ബുകളില്‍ നിന്നുള്ള മികച്ച ദൃശ്യപരത കണക്കിലെടുക്കുമ്ബോള്‍, അത് ആവശ്യമല്ല. വശങ്ങളിലേക്ക് വന്നാല്‍ 17 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകള്‍ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. അവ ഒരൊറ്റ ടോണില്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കി. വിന്‍ഡോകള്‍ക്ക് ചുറ്റും വാതില്‍ ഹാന്‍ഡിലിലും ക്രോം ഇന്‍സേര്‍ട്ടുകള്‍ നല്‍കി മനോഹരമാക്കിയിരിക്കുന്നു. കാറിന്റെ പിന്‍ഭാഗത്തേക്ക് വന്നാല്‍, പുതിയ സെറ്റ് നേര്‍ത്ത രൂപത്തിലുള്ള എല്‍ഇഡി ടെയില്‍ ലാമ്ബുകള്‍ അതിശയകരമായി കാണപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം അതില്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഘടകങ്ങള്‍ ഹെഡ്‌ലൈറ്റിലുള്ളവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നവയാണ്. രണ്ട് ടൈല്‍ലൈറ്റുകളിലും ചേരുന്നത് ക്രോമിന്റെ ഒരു സ്ട്രിപ്പാണ്, മാത്രമല്ല ക്രോം ഭാഗം അവിടെ പൂര്‍ത്തിയാകില്ല. ഡ്യുവല്‍ എക്‌സ്‌ഹോസ്റ്റ് ടിപ്പുകള്‍ക്ക് ചുറ്റിലും, ബമ്ബറിന്റെ താഴത്തെ പകുതിയിലും ക്രോം ഇന്‍സേര്‍ട്ടുകള്‍ ഇടംപിടിക്കുന്നു.

Tags:
Read more about:
EDITORS PICK